100Gb/S QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO Optical Transceiver
100Gb/S QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB Optical Transceiver
155Mb/S SFP 1310nm/1550nm 20km DDM Simplex LC Optical Transceiver

awọn iṣẹ wa

Ilọsiwaju imọ-ẹrọ iṣelọpọ agbaye ati didara ga

nipa re
_W2A2318

Ti a da ni ọdun 2014, Topticom duro fun Ibaraẹnisọrọ Top Optic, ati pe eyi ni iran wa eyiti o ṣe itọsọna ati atilẹyin fun wa lati ipilẹ. Lẹhin idagbasoke to yara ju ọdun 5 lọ, a ti ṣe iranlọwọ kọ iyara ati aabo nẹtiwọọki kakiri agbaye nipa pipese didara giga ati transceiver igbẹkẹle.
A nfun oriṣiriṣi oriṣiriṣi transceiver ibaramu OEM, gẹgẹbi 100G QSFP28 / CFPx, 25G SFP28, 10G SFP +, GPON ONU, OLT ect. A fojusi lori ati tẹle awọn idagbasoke imọ-ẹrọ ki a le fun ọ ni awọn ọja ti o pọ julọ julọ lati ṣe iranlọwọ fun ọ ni iyara ipin ipin ọja rẹ pẹlu awọn ọja imusese.

wo diẹ sii