page_banner

awọn ọja

100GBASE-LR4 ati 112GBASE-OTU4 QSFP28 Oṣuwọn Meji 1310nm 100m DDM DML & PIN LC transceiver opitika

apejuwe kukuru:

100Gb / s QSFP28 LR4 jẹ ikanni mẹrin, pipọ, transceiver opitika ti o jọra ati apẹrẹ fun 100 Gigabit Ethernet, InfiniBand EDR, FDR, awọn ohun elo QDR. Wọn jẹ ibamu pẹlu SFF-8665 Specification, IEEE 802.3bm 100GBASE-LR4 ati Telcordia GR-468-CORE. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.


Ọja Apejuwe

Apejuwe Ọja

100G QSFP28 ṣepọ awọn ọna data mẹrin ni itọsọna kọọkan pẹlu bandiwidi 100Gb / s. Ọna kọọkan le ṣiṣẹ ni 25.78125Gb / s to 10km fun G.652 Fiber Mode Single (SMF). Awọn apẹrẹ wọnyi jẹ apẹrẹ lati ṣiṣẹ lori awọn ọna okun ọkan nipa lilo igbi gigun ipin ti 1310nm.

Ẹya Ọja

Oṣuwọn data 103.1Gb / s

Fọọmu ifosiwewe fọọmu QSFP28 gbigbona-gbona

4X25Gb / s DFB ti o da lori LAN-WDM atagba itutu agbaiye ati oluwari fọto fọto PIN

Awọn iyika CDR ti inu lori olugba mejeeji ati awọn ikanni atagba

Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba ti a ṣe sinu

Nikan + 3.3V ipese agbara

Lilo agbara kekere <3,5 W

Ohun elo

100GBASE-LR4 100G Ethernet

Awọn ọna asopọ opiti miiran

Ọja Specification

Iwọn

Data

Iwọn

Data

Fọọmu ifosiwewe

QSFP28

Igbi gigun

1310nm

Max Data Rate

103,1 Gbps

Ijinna Gbigbe Max

10km

Asopọ

LC Ile oloke meji

Media

SMF

Iru Atagba

DFB-orisun LAN-WDM

Olugba Type

PIN

Aisan

DDM Ṣe atilẹyin

Ibiti otutu

0 si 70 ° C (32 si 158 ° F)

TX Agbara ọkọ ayọkẹlẹ kọọkan

-4.3 ~ 4.5dBm

Olugba Ifamọ

<-18.6dBm

<-18.6dBm

Ilo agbara

3.5W

Iparun Iparun

4dB

1

Igbeyewo Didara

2

TX / RX Idanwo Didara Ifihan agbara

3

Igbeyewo Oṣuwọn

4

Igbeyewo julọ.Oniranran Igbeyewo

5

Idanwo Agbara

6

Igbekele ati iduroṣinṣin Idanwo

Idanwo Ipari

xinfu

Iwe-ẹri Didara

safd (2)

Ijẹrisi CE

safd (3)

Iroyin EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100Gb / s QSFP28 ER4 1310nm 40km DDM EML transceiver opitika