page_banner

awọn ọja

100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO transceiver opitika

apejuwe kukuru:

100Gb / s QSFP28 SR4 jẹ a
ikanni mẹrin, pipọ, transceiver opitika ti o jọra ati apẹrẹ fun 100GBASE-SR4 ati 100 Gigabit Ethernet, InfiniBand EDR, FDR, awọn ohun elo QDR. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8665 Specification, IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 ati Telcordia GR-468-CORE. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.


Ọja Apejuwe

Apejuwe Ọja

100G QSFP28 ṣepọ awọn ọna data mẹrin ni itọsọna kọọkan pẹlu bandiwidi 100Gb / s. Ọna kọọkan le ṣiṣẹ ni 25.78125Gb / s to ijinna gbigbe 70m nipa lilo okun OM3 tabi ijinna gbigbe 100m nipa lilo okun OM4. Awọn apẹrẹ wọnyi jẹ apẹrẹ lati ṣiṣẹ lori awọn ọna okun multimode pupọ nipa lilo igbi ipin ipin ti 850nm.

Ẹya Ọja

Oṣuwọn data 103.1Gb / s

Fọọmu ifosiwewe fọọmu QSFP28 gbigbona-gbona

Awọn ikanni 4 awọn ikanni 850nm VCSEL ati orun oluwari fọto PIN

Awọn iyika CDR ti inu lori olugba mejeeji ati awọn ikanni atagba

Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba ti a ṣe sinu

Nikan + 3.3V ipese agbara

Lilo agbara kekere <2,5 W

Ohun elo

100GBASE-SR4 100G Ethernet lori Duplex MMF

Infiniband EDR, FDR, QDR

Awọn ọna asopọ opiti miiran

Ọja Specification

Iwọn

Data

Iwọn

Data

Fọọmu ifosiwewe

QSFP28

Igbi gigun

850nm

Max Data Rate

103,1 Gbps

Ijinna Gbigbe Max

70m @ OM3 / 100m @ OM4

Asopọ

MTP / MPO-12

Media

MMF

Iru Atagba

VCSEL 850nm

Olugba Type

PIN

Aisan

DDM Ṣe atilẹyin

Ibiti otutu

0 si 70 ° C (32 si 158 ° F)

TX Agbara ọkọ ayọkẹlẹ kọọkan

-8.4 ~ 2.4dBm

Olugba Ifamọ

<-10.3dBm

<-10.3dBm

Ilo agbara

3.5W

Iparun Iparun

3dB

1

Igbeyewo Didara

2

TX / RX Idanwo Didara Ifihan agbara

3

Igbeyewo Oṣuwọn

4

Igbeyewo julọ.Oniranran Igbeyewo

5

Idanwo Agbara

6

Igbekele ati iduroṣinṣin Idanwo

Idanwo Ipari

xinfu

Iwe-ẹri Didara

safd (2)

Ijẹrisi CE

safd (3)

Iroyin EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100GBASE-LR4 ati 112GBASE-OTU4 QSFP28 Oṣuwọn Meji 1310nm 100m DDM DML & PIN LC transceiver opitika