page_banner

awọn ọja

100GBASE-LR4 ati 112GBASE-OTU4 QSFP28 Oṣuwọn Meji 1310nm 100m DDM DML & PIN LC transceiver opitika

apejuwe kukuru:

100Gb / s QSFP28 LR4 jẹ ikanni mẹrin, pipọ, transceiver opitika ti o jọra ati apẹrẹ fun 100 Gigabit Ethernet, OTN OTU4 4I1-9D1F, awọn ohun elo CPRI 10. Wọn jẹ ibamu pẹlu IEEE P802.3ba ati boṣewa OTU4 4I1-9D1F. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.


Ọja Apejuwe

Apejuwe Ọja

100G QSFP28 ṣepọ awọn ọna data mẹrin ni itọsọna kọọkan pẹlu bandiwidi 100Gb / s. Ọna kọọkan le ṣiṣẹ ni 27.953Gb / s titi de ijinna gbigbe 10km nipa lilo G.652 SMF. Awọn apẹrẹ wọnyi jẹ apẹrẹ lati ṣiṣẹ lori awọn ọna okun ọkan nipa lilo igbi gigun ipin ti 1310nm.

Ẹya Ọja

Iwọn data data Lane to 25.78125Gb / s, 27.953Gb / s

Fọọmu ifosiwewe fọọmu QSFP28 gbigbona-gbona

Awọn ikanni 4 1310nm LAN WDM DML ati ẹrọ oluwari fọto PIN

Atagba: tutu 4x25Gb / s LAN WDM DML TOSA

Olugba: 4x25Gb / s PIN ROSA

4x28G Itanna Tẹlentẹle Itanna (CEI-28G-VSR)

Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba ti a ṣe sinu

Nikan + 3.3V ipese agbara

Lilo agbara kekere <3,5 W

Ohun elo

Awọn ọna asopọ Ethernet 100GBASE-LR4

OTN OTU4 4I1-9D1F

CPRI 10

Ọja ni pato:

Iwọn

Data

Iwọn

Data

Fọọmu ifosiwewe

QSFP28

Igbi gigun

1310nm

Max Data Rate

Meji Oṣuwọn 103.1 Gbps ati 112Gbps

Ijinna Gbigbe Max

10km @ SMF

Asopọ

LC ile oloke meji

Media

SMF

Iru Atagba

DML 1310nm

Olugba Type

PIN

Aisan

DDM Ṣe atilẹyin

Ibiti otutu

0 si 70 ° C (32 si 158 ° F)

TX Agbara ọkọ ayọkẹlẹ kọọkan

-4.3 ~ 4.5dBm

Olugba Ifamọ

<-8.6dBm(100G)

<-8.4dBm(112G)

<-8.6dBm (100G)

<-8.4dBm (112G)

Ilo agbara

3.5W

Iparun Iparun

1

4dB

2

Igbeyewo Didara

3

TX / RX Idanwo Didara Ifihan agbara

4

Igbeyewo Oṣuwọn

5

Igbeyewo julọ.Oniranran Igbeyewo

6

Idanwo Agbara

Igbekele ati iduroṣinṣin Idanwo

xinfu

Idanwo Ipari

safd (2)

Iwe-ẹri Didara

safd (3)

Ijẹrisi CE

safd (1)

Iroyin EMC

123(1)

  • IEC 60825-1
  • Ti tẹlẹ: