page_banner

awọn ọja

100Gb / s QSFP28 PSM4 1310nm 10km DDM DFB transceiver opitika

apejuwe kukuru:

100Gb / s QSFP28 PSM4 jẹ ikanni mẹrin, pipọ, transceiver opitika ti o jọra ati apẹrẹ fun 100GBASE-PSM4 ati 100G Ethernet, InfiniBand DDR, awọn ohun elo EDR. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8636 Specification, IEEE 802.3bm 100GBASE-PSM4 ati Telcordia GR-468-CORE. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.


Ọja Apejuwe

Apejuwe Ọja

100G QSFP28 ṣepọ awọn ọna data mẹrin ni itọsọna kọọkan pẹlu bandiwidi 100Gb / s. Ọna kọọkan le ṣiṣẹ ni 25.78125Gb / s Up lati de 10km fun G.652 SMF. Awọn apẹrẹ wọnyi jẹ apẹrẹ lati ṣiṣẹ lori awọn ọna okun SMF nipa lilo igbi gigun ipin ti 1310nm. Ni wiwo itanna nlo asopọ asopọ iru eti eti 38 pin. Ni wiwo opitika nlo asopọ 12 MTP (MPO) okun.

Ẹya Ọja

Titi de 25.78125Gbps Oṣuwọn data fun ikanni kan
Titi de ọdọ 10km fun G.652 SMF
Awọn ikanni 4 1310nm DFB ati titobi oluwari fọto PIN
Fọọmu ifosiwewe fọọmu QSFP28 gbigbona-gbona
Apoti ibi asopọ asopọ MPO ẹyọkan
Awọn iyika CDR ti inu lori olugba mejeeji ati awọn ikanni Atagba
Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba ti a ṣe sinu
Lilo agbara kekere <3,5 W
Igba otutu ọran iṣẹ: 0 ~ + 70 ° C

Ohun elo

Awọn ohun elo 100G PSM4 pẹlu FEC
Datacenter ati Nẹtiwọọki Idawọlẹ
Awọn ọna asopọ opiti miiran

Ọja Specification

Iwọn

Data

Iwọn

Data

Fọọmu ifosiwewe

QSFP28

Igbi gigun

1310nm

Max Data Rate

103,1 Gbps

Ijinna Gbigbe Max

10km

Asopọ

MPO

Media

SMF

Iru Atagba

DFB

Olugba Type

PIN

Aisan

DDM Ṣe atilẹyin

Ibiti otutu

0 si 70 ° C (32 si 158 ° F)

TX Agbara ọkọ ayọkẹlẹ kọọkan

-5 ~ 0dBm

Olugba Ifamọ

<-11.4dBm

<-11.4dBm

Ilo agbara

3.5W

Iparun Iparun

3.5dB

1

Igbeyewo Didara

2

TX / RX Idanwo Didara Ifihan agbara

3

Igbeyewo Oṣuwọn

4

Igbeyewo julọ.Oniranran Igbeyewo

5

Idanwo Agbara

6

Igbekele ati iduroṣinṣin Idanwo

Idanwo Ipari

xinfu

Iwe-ẹri Didara

safd (2)

Ijẹrisi CE

safd (3)

Iroyin EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 BIDI 1270nm / 1330nm 10km