page_banner

awọn ọja

  • 10G XFP Duplex/CWDM/DWDM/BIDI Optical Transceivers

    10G XFP Duplex / CWDM / DWDM / BIDI Awọn Transceivers Optical

    Ọna 10G XFP ti modulu opiti pẹlu Duplex / CWDM / DWDM / BIDI, eyiti o ṣe atilẹyin ọpọlọpọ awọn ọna gbigbe ti o wa lati 300M si 80KM. Wọn ni ibamu pẹlu Ethernet 10-Gigabit, SONET OC-192 / SDH STM-64 ati 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L. Aaye ohun elo akọkọ jẹ nẹtiwọọki CWDM / nẹtiwọọki DWDM / gbigbe SDH / SONET / FC ati awọn agbegbe miiran.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC transceiver opitika

    10Gb / s SFP + BIDI ti ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10GBASE-BX. Wọn jẹ ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 ati SFP + MSA, FCC 47 CFR Apá 15, Class B, ati Telcordia GR-468-CORE. Transceiver opitika jẹ ibamu pẹlu ibeere RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC transceiver opitika

    TM-4DDDG / GD-243E bi-itọsọna 10Gb / s (SFP +) awọn transceivers wa ni ibamu pẹlu SFP + lọwọlọwọ Adehun Orisun-pupọ (MSA) lọwọlọwọ. Wọn ṣe ibamu pẹlu Ethernet 10GBASE-LR / LW, SONET OC-192 / SDH ati 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L.
    Transceiver opitika jẹ ibamu pẹlu ibeere RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 40km DDM DFB LC transceiver opitika

    10Gb / s SFP + BIDI ti ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10GBASE-BX. Wọn jẹ ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 ati SFP + MSA, FCC 47 CFR Apá 15, Class B, ati Telcordia GR-468-CORE. Transceiver opitika jẹ ibamu pẹlu ibeere RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1490nm/1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1490nm / 1550nm 80kmm DDM EML LC transceiver opitika

    10Gb / s SFP + BIDI ti ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10GBASE channel ikanni okun ati ohun elo WDM. Wọn jẹ ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 ati SFP + MSA, FCC 47 CFR Apá 15, Class B, ati Telcordia GR-468-CORE. Transceiver opitika jẹ ibamu pẹlu ibeere RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC transceiver opitika

    10Gb / s SFP + CWDM jara transceiver opiti ti a ṣe apẹrẹ fun ohun elo awọn ibaraẹnisọrọ okun bii 10G Ethernet, eyiti o ni ibamu ni kikun pẹlu sipesifikesonu ti SFP + MSA SFF-8431.
    A ṣe apẹrẹ module yii fun okun ipo ẹyọkan ati ṣiṣẹ ni igbi gigun ipin ipin ti gigun gigun CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km DDM DFB LC transceiver opitika

    10Gb / s SFP + CWDM jara transceiver opiti ti a ṣe apẹrẹ fun ohun elo awọn ibaraẹnisọrọ okun bii 10G Ethernet, eyiti o ni ibamu ni kikun pẹlu sipesifikesonu ti SFP + MSA SFF-8431.
    A ṣe apẹrẹ module yii fun okun ipo ẹyọkan ati ṣiṣẹ ni igbi gigun ipin ipin ti gigun gigun CWDM.
    Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC transceiver opitika

    10Gb / s SFP + CWDM jara transceiver opiti ti a ṣe apẹrẹ fun ohun elo awọn ibaraẹnisọrọ okun bii 10G Ethernet, eyiti o ni ibamu ni kikun pẹlu sipesifikesonu ti SFP + MSA SFF-8431.
    A ṣe apẹrẹ module yii fun okun ipo ẹyọkan ati ṣiṣẹ ni igbi gigun ipin ipin ti gigun gigun CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC transceiver opitika

    10Gb / s SFP + CWDM jara transceiver opiti ti a ṣe apẹrẹ fun ohun elo awọn ibaraẹnisọrọ okun bii 10G Ethernet, eyiti o ni ibamu ni kikun pẹlu sipesifikesonu ti SFP + MSA SFF-8431.
    A ṣe apẹrẹ module yii fun okun ipo ẹyọkan ati ṣiṣẹ ni igbi gigun ipin ipin ti gigun gigun CWDM.
    Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC transceiver opitika

    10Gb / s SFP + SR ti ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10-Gigabit lori okun multimode. Wọn jẹ ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW ati 10G Fiber Channel 1200-Mx-SN-I. Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba wa nipasẹ wiwo ni tẹlentẹle 2-waya, bi a ti ṣalaye ninu SFF-8472.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Ducex opitika opopona

    10Gb / s Imudara Fọọmu Fọọmu Kekere Fọọmu SFP + awọn transceivers ti a ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10-Gigabit titi de 10km lori okun Mode Ipo Kan. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432 ati IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, ati awọn iṣẹ 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Awọn iṣẹ iwadii Digital wa nipasẹ wiwo tẹlentẹle 2-waya. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Ducex opitika opopona

    10Gb / s Imudara Fọọmu Fọọmu Fọọmu Fọọmu SFP + awọn transceivers ti a ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10-Gigabit titi de 20km lori okun Mode Nikan. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432 ati IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, ati awọn iṣẹ 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Awọn iṣẹ iwadii Digital wa nipasẹ wiwo tẹlentẹle 2-waya. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.
12 Itele> >> Oju-iwe 1/2