page_banner

awọn ọja

10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Ducex opitika opopona

apejuwe kukuru:

10Gb / s Imudara Fọọmu Fọọmu Kekere Fikun SFP + awọn transceivers ti ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10-Gigabit titi de 20km lori okun Ikan Kan. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432 ati IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, ati awọn iṣẹ 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Awọn iṣẹ iwadii Digital wa nipasẹ wiwo tẹlentẹle 2-waya. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.


Ọja Apejuwe

Apejuwe Ọja

10Gb / s Imudara Fọọmu Fọọmu Fọọmu Fọọmu SFP + awọn transceivers ti a ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10-Gigabit titi de 20km lori okun Mode Nikan. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432 ati IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, ati awọn iṣẹ 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Awọn iṣẹ iwadii Digital wa nipasẹ wiwo tẹlentẹle 2-waya. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.

Ẹya Ọja

Nikan gbigbe okun okun Ipo
SFP Opo-orisun pupọ pẹlu Gbigbani LC
Titi Awọn ọna asopọ data 10Gb / s
Gbona-Pluggable Agbara
Nikan + 3.3V Ipese Agbara
Ni ibamu pẹlu Awọn alaye pato fun IEEE802.3Z
Ibamu pẹlu Bellcore TA-NWT-000983
Aabo Ara Ti a ṣe apẹrẹ lati Pade Class1 Laser, Ni ibamu pẹlu IEC60825-1

Ohun elo

Gigabit àjọlò
Okun ikanni
Ohun elo WDM

Ọja Specification

Iwọn Data Iwọn Data
Fọọmu ifosiwewe SFP + Igbi gigun 1310nm
Max Data Rate 10 Gbps Ijinna Gbigbe Max 20km
Asopọ Ile oloke meji LC Media SMF
Iru Atagba 1310nm DFB Olugba Type PINTIA
Aisan DDM Ṣe atilẹyin Ibiti otutu 0 si 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Agbara ọkọ ayọkẹlẹ kọọkan -4 ~ + 2dBm Olugba Ifamọ <-14dBm
<-14dBm Ilo agbara 3.5W Iparun Iparun

4dB

1

Igbeyewo Didara

2

TX / RX Idanwo Didara Ifihan agbara

3

Igbeyewo Oṣuwọn

4

Igbeyewo julọ.Oniranran Igbeyewo

5

Idanwo Agbara

6

Igbekele ati iduroṣinṣin Idanwo

Idanwo Ipari

xinfu

Iwe-ẹri Didara

safd (2)

Ijẹrisi CE

safd (3)

Iroyin EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Ducex opitika opopona