page_banner

awọn ọja

155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM Simplex LC transceiver opitika

apejuwe kukuru:

100Gb / s CFP4 ti ṣe apẹrẹ fun 100GBASE-SR4 Ethernet. Wọn wa ni ibamu pẹlu CFP4 MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-SR4 ati CAUI-4, ati OIF CEI-28G-VSR .. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.


Ọja Apejuwe

Apejuwe Ọja

Awọn transceivers SFP jẹ iṣẹ giga, awọn modulu to munadoko idiyele. Awọn iṣẹ iwadii oni nọmba wa nipasẹ ọkọ akero ni tẹlentẹle 2-waya ti a ṣalaye ninu SFF-8472. Apakan olugba nlo olugba PIN kan ati pe atagba naa nlo laser 1310 nm FP ati laser laser FP 1550nm lati rii daju ohun elo 100Base-LX Ethernet 20km.

Ẹya Ọja

Titi Awọn ọna asopọ Data 155Mb / s

Gbona-Pluggable

Asopọ LC ẹyọkan

Titi di 20 km lori 9 / 125μm SMF

-Itumọ ti ni WDM

Nikan + 3.3V Ipese Agbara

Ifaramọ Ọlọpọọmídíà Ibaramu pẹlu SFF-8472

Ṣiṣẹ iwọn otutu ṣiṣiṣẹ: -40 ° C si 85 ° C / -5 ° C si 85 ° C / -0 ° C si 70 ° C

Ifọwọbalẹ RoHS ati Asiwaju Ọfẹ

Ohun elo

Yara àjọlò

SDH STM-1 / SONET OC-03

Ohun elo WDM

Ọja Specification

Iwọn Data Iwọn Data
Fọọmu ifosiwewe SFP Igbi gigun 1310nm / 1550nm
Max Data Rate 100Mb / s Ijinna Gbigbe Max 20km
Asopọ Simplex LC Iparun Iparun 9dB
Iru Atagba FP Olugba Type PINTIA
Aisan DDM Ṣe atilẹyin Ibiti otutu 0 si 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Agbara -13 ~ -7dBm Olugba Ifamọ <-34dBm

<-34dBm

1

Igbeyewo Didara

2

TX / RX Idanwo Didara Ifihan agbara

3

Igbeyewo Oṣuwọn

4

Igbeyewo julọ.Oniranran Igbeyewo

5

Idanwo Agbara

6

Igbekele ati iduroṣinṣin Idanwo

Idanwo Ipari

xinfu

Iwe-ẹri Didara

safd (2)

Ijẹrisi CE

safd (3)

Iroyin EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + CWDM 40km DDM Duplex LC transceiver opitika