page_banner

awọn ọja

  • 25Gb/s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC transceiver opitika

    Awọn transceivers SFP28 jẹ iṣẹ giga, awọn modulu ti o munadoko idiyele ti o ṣe atilẹyin oṣuwọn data ti 25Gbps ati ipari ọna asopọ Iwọn ti 10km lori SMF O ṣe apẹrẹ fun Ethernet 25GBASE-LR ati 25.78125 Gb / s laini ẹyọkan 100GE LR4. Wọn jẹ ibamu pẹlu SFF-8402 ati SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 ati IEEE 802.3by 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Apakan 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE.
  • 25Gb/s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC optical transceiver

    25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC transceiver opitika

    Oluṣiparọ SFP28 jẹ modulu transceiver opitika iwapọ pupọ ti o yipada 25Gbit / s ni tẹlentẹle PECL tabi data itanna CML sinu ibamu data opitika ni tẹlentẹle pẹlu iwọn 25GBASE-SR. O ṣe apẹrẹ fun awọn nẹtiwọọki agbegbe ibi ipamọ iyara-giga, iṣupọ kọnputa Kọmputa-isopọ, Awọn paipu data iyara giga Aṣa ati Isopọ Agbekọja Inter. Wọn jẹ ibamu pẹlu ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432 ati IEEE 802.3ae 25GBASE-LR.
  • 25Gb/s SFP28 BIDI 1270nm/1330nm 10km

    25Gb / s SFP28 BIDI 1270nm / 1330nm 10km

    Ti ṣe apẹrẹ awọn transceivers SFP28 fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet titi de iwọn data 25.78 Gb / s ati gigun gigun ọna asopọ 10 km. Wọn jẹ ibamu SFF-8472, ati ibaramu pẹlu SFF-8432 ati awọn ipin to wulo ti SFF-8431. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.