page_banner

awọn ọja

25Gb / s SFP28 BIDI 1270nm / 1330nm 10km

apejuwe kukuru:

Ti ṣe apẹrẹ awọn transceivers SFP28 fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet titi de iwọn data 25.78 Gb / s ati gigun gigun ọna asopọ 10 km. Wọn jẹ ibamu SFF-8472, ati ibaramu pẹlu SFF-8432 ati awọn ipin to wulo ti SFF-8431. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.


Ọja Apejuwe

Apejuwe Ọja

Ti ṣe apẹrẹ awọn transceivers SFP28 fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet titi de iwọn data 25.78 Gb / s ati gigun gigun ọna asopọ 10 km. Wọn jẹ ibamu SFF-8472, ati ibaramu pẹlu SFF-8432 ati awọn ipin to wulo ti SFF-8431. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.

Ẹya Ọja

Ṣe atilẹyin 25.78125Gb / s ni wiwo opitika ni tẹlentẹle

Titi di gbigbe 10km lori SMF

Un-tutu DFB laser ati olugba PIN

Gbigbọn-ẹsẹ SFP28 gbigbona-gbigbona

Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba ti a ṣe sinu

Nikan + 3.3V ipese agbara

Lilo agbara kere ju 1.3 W

Igba otutu ọran iṣẹ: -40 ~ + 85°C

CDR ti inu lori atagba mejeeji ati ikanni olugba

Ṣe atilẹyin fori CDR

SFP28 MSA package pẹlu rọrun LC asopọ, Bi-itọsọna

Ohun elo

25GBASE-BX 25G àjọlò

25.78125 Gb / s laini ẹyọkan 100GE LR4

Awọn ọna asopọ opiti miiran

Ọja Specification

Iwọn Data Iwọn Data
Fọọmu ifosiwewe SFP28 Igbi gigun 1270nm / 1330nm
Max Data Rate 25.78125 Gbps Ijinna Gbigbe Max 10KM
Asopọ LC rọrun Media SM
Iru Atagba 1270nm DFB

1330nm DFB

Olugba Type PINTIA
Aisan DDM Ṣe atilẹyin Ibiti otutu 0 si 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Agbara -5 ~ + 2dBm Olugba Ifamọ <-13dBm
<-13dBm Ilo agbara 3.5W Iparun Iparun

3.5dB

1

Igbeyewo Didara

2

TX / RX Idanwo Didara Ifihan agbara

3

Igbeyewo Oṣuwọn

4

Igbeyewo julọ.Oniranran Igbeyewo

5

Idanwo Agbara

6

Igbekele ati iduroṣinṣin Idanwo

Idanwo Ipari

xinfu

Iwe-ẹri Didara

safd (2)

Ijẹrisi CE

safd (3)

Iroyin EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC transceiver opitika