page_banner

awọn ọja

25Gb / s SFP28 LAN-WDM 10km DDM EML Duplex LC transceiver opitika

apejuwe kukuru:

Module SFP28 LAN-WDM ti o ni ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432 ati IEEE 802.3CC 25GBASE-ER. Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba wa nipasẹ wiwo ni tẹlentẹle 2-waya, bi a ti ṣalaye ninu SFF-8472. Transceiver opitika jẹ ibamu pẹlu ibeere RoHS.


Ọja Apejuwe

Ọja Apejuwe:

25G LAN WDM jẹ modulu transceiver opitika iwapọ pupọ ati pe o ni igbi gigun 12. LAN-WDM EML transmitter ati olugba APD n pese iṣẹ ti o ga julọ fun awọn ohun elo Ethernet ni to awọn ọna asopọ 10km lori SMF.

Ẹya Ọja

Oṣuwọn data ṣiṣe to 25Gbps
LAN-WDM EML Itutu laser ati olugba APD
Gbigbọn-ẹsẹ SFP28 gbigbona-gbigbona
Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba ti a ṣe sinu
Nikan + 3.3V ipese agbara
Isanjade agbara kere ju 2.0 W
CDR ti inu lori atagba mejeeji ati ikanni olugba
Ṣe atilẹyin fori CDR
Ohun elo SFP28 MSA pẹlu asopọ LC ohun elo apoju
Jita kekere pupọ
EMI ti o kere pupọ ati aabo ESD ti o dara julọ
Ibamu RoHS

Ohun elo

25GBASE-LR 25G Ethernet
25.78125 Gb / s LAN-WDM
CPRI / eCPRI
Ọna asopọ opopona miiran

Ọja ni pato:

Iwọn Data Iwọn Data
Fọọmu ifosiwewe SFP28 Igbi gigun LANWDM
Max Data Rate 25.78125 Gbps Ijinna Gbigbe Max 10km
Asopọ Ile oloke meji LC Media SM
Iru Atagba LANWDM EML Olugba Type APD
Aisan DDM Ṣe atilẹyin Ibiti otutu 0 si 70 ° C
TX Agbara ọkọ ayọkẹlẹ kọọkan -2 ~ + 6dBm Olugba Ifamọ <-19.5dBm
<-19.5dBm Ilo agbara 2W Iparun Iparun

6dB

1

Igbeyewo Didara

2

TX / RX Idanwo Didara Ifihan agbara

3

Igbeyewo Oṣuwọn

4

Igbeyewo julọ.Oniranran Igbeyewo

5

Idanwo Agbara

6

Igbekele ati iduroṣinṣin Idanwo

Idanwo Ipari

xinfu

Iwe-ẹri Didara

safd (2)

Ijẹrisi CE

safd (3)

Iroyin EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 CWDM 40km DDM EML Duplex LC transceiver opitika

  • 25Gb / s SFP28 LAN-WDM 40km DDM EML Duplex LC transceiver opitikaỌja