page_banner

awọn ọja

40Gb / s QSFP + CWDM 40km DDM Duplex LC transceiver opitika

apejuwe kukuru:

40Gb / s 40km QSFP + Transceiver jẹ modulu transceiver ti a ṣe apẹrẹ fun awọn ohun elo ibaraẹnisọrọ opopona 40km. Apẹrẹ jẹ ibamu si 40GBASE-ER4 ti boṣewa IEEE P802.3ba ati Adehun Orisun Ọpọlọpọ QSFP (MSA).


Ọja Apejuwe

Apejuwe Ọja

Modulu naa yi awọn ikanni igbewọle 4 pada (ch) ti data itanna 10Gb / s si awọn ifihan agbara opitika 4 CWDM, ati pe wọn ṣe ọpọ wọn sinu ikanni kan fun gbigbe 40Gb / s opopona opitika. Ni idakeji, ni ẹgbẹ olugba, module naa opiti-de-multiplexes a 40Gb / s igbewọle sinu awọn ifihan agbara awọn ikanni 4 CWDM, ati yi wọn pada si data itanna ikanni 4 ti n jade.

Awọn igbi gigun ti aarin awọn ikanni 4 CWDM jẹ 1271nm, 1291nm, 1311nm ati 1331nm gẹgẹbi awọn ọmọ ẹgbẹ ti akojopo igbi CWDM ti a ṣalaye ninu ITU-T G694.2. O ni asopọ LC ile oloke meji fun wiwo opiti ati asopọ 38-pin fun wiwo itanna. Lati dinku pipinka opitika ninu eto gbigbe gigun, okun ipo-ọkan (SMF) ni lati fi sii ninu module yii.

Ẹya Ọja

Ṣe atilẹyin awọn oṣuwọn bit apapọ 41.2Gbps 

Ti kii tutu tutu 4x10.3Gbps CWDM atagba

Olugba giga-olugba PIN-TIA

Titi di 40km lori SMF

Awọn apo-iwe LC ile oloke meji

Okun ifosiwewe fọọmu QSFP + gbona                  

Isanjade agbara <3.5W

Ile gbogbo-irin fun iṣẹ EMI ti o ga julọ

Ifaramọ RoHS6 (itọsọna ọfẹ)

Igba otutu ọran ṣiṣiṣẹ:

Iṣowo: 0ºC si + 70 ° C

Ohun elo

40GBASE-ER4

Awọn asopọ InfiniBand QDR ati DDR

Awọn isopọ Telecom 40G

Ọja Specification

Iwọn

Data

Iwọn

Data

Fọọmu ifosiwewe

QSFP +

Igbi gigun

CWDM

Max Data Rate

41.2

Ijinna Gbigbe Max

40km @ SMF

Asopọ

Ile oloke meji LC

Media

SMF

Iru Atagba

CWDM

Olugba Type

APD

Aisan

DDM Ṣe atilẹyin

Ibiti otutu

0 si 70 ° C (32 si 158 ° F)

TX Agbara

-2.7 ~ 5dBm

Olugba Ifamọ

<-11.5dBm

<-11.5dBm

Ilo agbara

3.5W

Iparun Iparun

3.5dB

1

Igbeyewo Didara

2

TX / RX Idanwo Didara Ifihan agbara

3

Igbeyewo Oṣuwọn

4

Igbeyewo julọ.Oniranran Igbeyewo

5

Idanwo Agbara

6

Igbekele ati iduroṣinṣin Idanwo

Idanwo Ipari

xinfu

Iwe-ẹri Didara

safd (2)

Ijẹrisi CE

safd (3)

Iroyin EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + 1310nm 2km DDM Duplex LC transceiver opitika