page_banner

awọn ọja

  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC transceiver opitika

    10Gb / s SFP + SR ti ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10-Gigabit lori okun multimode. Wọn jẹ ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW ati 10G Fiber Channel 1200-Mx-SN-I. Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba wa nipasẹ wiwo ni tẹlentẹle 2-waya, bi a ti ṣalaye ninu SFF-8472.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Ducex opitika opopona

    10Gb / s Imudara Fọọmu Fọọmu Kekere Fọọmu SFP + awọn transceivers ti a ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10-Gigabit titi de 10km lori okun Mode Ipo Kan. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432 ati IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, ati awọn iṣẹ 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Awọn iṣẹ iwadii Digital wa nipasẹ wiwo tẹlentẹle 2-waya. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Ducex opitika opopona

    10Gb / s Imudara Fọọmu Fọọmu Fọọmu Fọọmu SFP + awọn transceivers ti a ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ Ethernet 10-Gigabit titi de 20km lori okun Mode Nikan. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8431, SFF-8432 ati IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, ati awọn iṣẹ 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Awọn iṣẹ iwadii Digital wa nipasẹ wiwo tẹlentẹle 2-waya. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex transceiver opitika

    10Gb / s Awọn onigbọwọ SFP + transceivers ti wa ni Imudara Fọọmu Fọọmu Fọọsi Pluggable SFP + transceivers ti a ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ ọpọlọpọ-10-Gigabit titi de 40km ti okun okun ipo G.652 ọkan. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8431 1, SFF-8432 2 ati 10GBASE- ER / EW; ṣe atilẹyin 4x, 8x ati 10x Fiber Channel, bii aṣayan CPRI 2 si 8, ju awọn ọna asopọ 40km.
    Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba wa nipasẹ wiwo ni tẹlentẹle 2-waya, bi a ti ṣalaye ninu SFF-8472. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1550nm 40km DDM EML LC transceiver opitika opitika

    10Gb / s Awọn onigbọwọ SFP + transceivers ti wa ni Imudara Fọọmu Fọọmu Fọọsi Pluggable SFP + transceivers ti a ṣe apẹrẹ fun lilo ninu awọn ọna asopọ ọpọlọpọ-10-Gigabit titi de 40km ti okun okun ipo G.652 ọkan. Wọn wa ni ibamu pẹlu SFF-8431 1, SFF-8432 2 ati 10GBASE- ER / EW; ṣe atilẹyin 4x, 8x ati 10x Fiber Channel, bii aṣayan CPRI 2 si 8, ju awọn ọna asopọ 40km.
    Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba wa nipasẹ wiwo ni tẹlentẹle 2-waya, bi a ti ṣalaye ninu SFF-8472. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ZR 1550nm 80km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + ZR 1550nm 80km DDM EML LC transceiver opitika opitika

    10Gb / s Awọn onigbọwọ SFP + ZR ti o ni gbigbe jẹ Awọn ifosiwewe Fọọmu Fọọmu Fọọmu Fọọmu SFP + awọn transceivers ti a ṣe apẹrẹ fun lilo ni 10GBASE-ZR / ZW to 80km ti okun fiber ipo G.652 kan. Wọn jẹ ibamu pẹlu SFF-8472 ati SFP + MSA, SFF-8431 ati SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW, FCC 47 CFR Apá 15, Class B ati Telcordia GR-468-CORE.
    Awọn iṣẹ iwadii oni-nọmba wa nipasẹ wiwo ni tẹlentẹle 2-waya, bi a ti ṣalaye ninu SFF-8472. Awọn transceivers opitika ni ibamu pẹlu ibeere ti RoHS.