page_banner

awọn ọja

  • 10G XENPAK Duplex/CWDM/DWDM

    10G XENPAK Duplex / CWDM / DWDM

    Nomba Apakan Package Data Rate Iyika Wavelength Orisun Asopọ O wu agbara Igbara Iwọn otutu TM-RDD8x-323E XENPAK 10Gb / s 300m 850nm VCSEL Meji LC -7 ~ -1dBm ≦ -11dBm 0 ~ 70 ℃ TM-RDDAx-143E XENPAK 10G / 10m 10m DFB Meji LC -6 ~ + 0.5dBm ≦ -12.6dBm 0 ~ 70 ℃ TM-RDDSx-443E XENPAK 10Gb / s 40km 1550nm EML Meji LC -1 ~ + 4dBm ≦ -16.0dBm 0 ~ 70 ℃ TM-RDDSx-843E XENPAK 10Gb / s 80km 1550nm EML + APD Meji LC 0 ~ + 4dBm ≦ -23dBm 0 ~ 70 ℃ TM-RDDxx-443E XENPAK 10Gb / s 40km 1470 ~ 1610nm CWDM EML Meji ...